Pin sạc dự phòng siêu mỏng SM05
Mã sản phẩm: SM05
Tình trạng:
Còn hàng
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Màu sắc | Màu sắc có sẵn: vàng, bạc, xanh dương, đen, hồng, đỏ |
| Chất liệu | Hợp kim |
| Dung lượng | 6000mAh |
| Vị trí in | Mặt trước và Mặt sau của pin sạc dự phòng |
| Kích thước in | Theo yêu cầu thiết kế cụ thể của khách hàng |
| Phương pháp gia công | In ấn đơn sắc, in ấn đa sắc logo, khắc logo, ... |
| Khối lượng | 125g |
| Kích Thước | 148 x 61 x 15 mm |
























